23 C
Mumbai
Tuesday, March 21, 2023

भारतीय विनोदी अभिनेता राजू श्रीवास्तव यांचे निधन

एक भारतीय विनोदी अभिनेता, ज्याला अनेकदा 'गजोधर'...

Mahindra Scorpio-N सादर: एवढी स्वस्त, की लगेच बूक कराल

महिंद्राने आपली नवीन स्कॉर्पिओ सादर केली आहे....
HomeMaharashtra Newsपहिल्यांदाच एका महिला कॉन्स्टेबलने उपमुख्यमंत्र्यांची गाडी चालवली !

पहिल्यांदाच एका महिला कॉन्स्टेबलने उपमुख्यमंत्र्यांची गाडी चालवली !

सिंधुदुर्ग जिल्ह्याच्या दौऱ्यावर असताना राज्याचे उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांची कार चालवल्याबद्दल महाराष्ट्रातील एका महिला कॉन्स्टेबलचे कौतुक होत आहे. महिला कॉन्स्टेबलने अलीकडेच व्हीआयपी सुरक्षा ड्रायव्हर कोर्स पूर्ण केला आहे आणि ती उपमुख्यमंत्र्यांची गाडी कुशलतेने चालवते.

या भेटीदरम्यान उपमुख्यमंत्र्यांसोबत आलेले राज्याचे गृहमंत्री सतेज पाटील यांनी महिला कॉन्स्टेबल तृप्ती मलिक यांचे कौतुक करणारे अनेक ट्विट केले आणि त्यांचे ड्रायव्हिंगमधील कौशल्य तरुणींसाठी प्रेरणादायी असल्याचे सांगितले.

मलिक हे गेल्या 10 वर्षांपासून राज्य पोलीस दलात कार्यरत असून 23 डिसेंबर रोजी त्यांनी व्हीआयपी सुरक्षा ड्रायव्हर कोर्स केला होता. त्यांना उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांची अधिकृत गाडी चालवण्याची जबाबदारी देण्यात आली असून त्यात सिंधुदुर्गचे प्रभारी मंत्री उदय सामंत आणि पाटील हेही होते.

पाटील यांनी एक फोटोही शेअर केला आहे ज्यात तीन मंत्री गाडीत आहेत आणि मुळीक गाडी चालवत आहेत. मुळीक हे सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील पोलीस मोटार विभागात कार्यरत असून त्यांना लहानपणापासूनच गाडी चालवण्याची आवड आहे.

- Advertisment -

Most Popular